อยากซื้อประกันให้คุณพ่อคุณแม่ พยายามศึกษาแล้วแต่กลัวถูกหลอก รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

สวัสดีครับ

ผมอยากซื้อประกันให้คุณพ่อและคุณแม่ คุณพ่อไม่ได้ทำงาน คุณแม่ขายของตลาดนัด ตัวผมประกอบอาชีพอิสระ รายได้ไม่เยอะมาก

ตอนนี้คุณพ่อและคุณแม่อายุ 60 ปีแล้ว เกรงว่าวันหนึ่งข้างหน้าจะมีโรคอะไรเข้ามา ผมอยากได้ประกันที่ใช้สำหรับรักษาโรคที่ต้องใช้เงินในการรักษา ไม่เน้นว่าต้องเป็นโรงพยาบาลเอกชนมีชื่อเสียง ไม่เน้นเรื่องเงินชดเชยรายได้ ขอเพียงแค่ถ้าวันหนึ่งมีเรื่องอะไรขึ้นมา สามารถรักษาได้โดยไม่เดือดร้อนหากมีค่าใช้จ่ายสูงครับ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอขอบพระคุณทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่