@@@<<< กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 329 / 365 วัน 365 ภาพ ปีที่ 6 ประจำวันพุธที่ 25 พฤศจิกายน 2558 >>>@@@

สวัสดีเช้าวันพุธ ครับ ผมได้รับไม้ต่อจาก น้า splendour เพื่อตั้งกระทู้ในวันนี้

หัวข้อของวันนี้  คือ   " สถานที่ที่ประทับใจ "      

ทุกท่านคงได้เดินทางไปที่ต่างๆ แล้วมีที่ที่ประทับใจ ขอเชิญทุกท่านคัดเลือกและนำมาแบ่งปันกันชมนะครับ
วัดร่องขุ่น เชียงราย

ดอยอินทนนท์

ขออนุญาตส่งไม้ต่อให้กับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ทำหน้าที่ตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ด้วยครับ
       ............ช่วยยืนยันรับทราบในกระทู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ...............
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่