กดรีโมทปลดล๊อค-ล๊อครถไม่ได้ วีออส2010

ปัญหาคือ รีโมทรถวีออส 2010 ของผม มันกดล๊อคและปลดล๊อคไม่ได้ ผมเปลี่ยนถ่านรีโมทมา 2 ครั้งและ ครั้งแรกเปลี่ยนมาก็ใช้งานได้ดีในช่วง2สัปดาห์ หลังจากนี้ก็เป็นอีก เลยไปเปลี่ยนถ่านรีโมทที่0 โตโยต้า และมาวันนี้เกิดขึ้นอีก อาการเดิมเลย

เลยไม่แน่ใจว่ารีโมทมันเสียหรือ ตัวรับสัญญานที่รถเสียน่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยว่าจะทำยังไงได้บ้างครับ เริ่มเซงและ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่