จากตลาดสะพานใหม่ไปพระราม3 ซอย 23 ยังไงเหรอครับคือผมจะไปเยี่ยมแม่ครับ(ไม่มีรถยนต์ส่วนตัว)

ผมไม่มีรถยนต์ส่วนตัว ว่าจะนั่งรถเมล์หรือรถตู้ไป จากตลาดยิ่งเจริญ (สะพานใหม่) ไป พระราม 3 ซอย 23 ต้องนั่งรถสายไหนไปบ้างครับ
คือมีความจำเป็นหลายอย่าง แม่ผมเลยไปอยู่บ้านน้องสาวที่เป็นร้านถ่ายเอกสาร (ซึ่งผมเองก็ไม่เคยไปเยี่ยมน้องสาวถึงที่บ้านมานานมากๆแล้วมีแต่น้องสาวมาหาผมหรือนัดไปเยี่ยมแม่ที่สุราษด้วยกัน) รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่