ถามพี่ๆทำงานอยู่หรือเคยทำงานที่ร้านกาแฟ หรือ ร้านขายหนังสือ ขอรายละเอียดการสมัครงาน และประสบการ์การทำงานหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ หนูอายุ 17 ปีคะ อยากหางานทำช่วงปิดเทอมคะ ปิดเทอมตั้งสามเดือนเม่าเหม่อสนใจงานที่ร้านกาแฟ cafe amazon ในปั๊มน้ำมัน แล้วก็ งานร้านหนังสือแบบนายอินทร์ หรือ ซีเอ็ดบุ๊ค แบบนี้คะ ขอคำแนะนำหน่อยคะอยากหารายละเอียดไว้ก่อนไปสมัคร ใครที่เคยทำหรือทำอยู่ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะยิ้ม
(อายุไม่ถึง18ไปสมัครทำงานที่เซเว่นได้มั้ยคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่