น้องหมาเยอะมาก ใครสนใจรับเลี้ยงดูไม๊ครับ

กระทู้สนทนา
คือ ซื้อบ้านต่อจากเจ้าของเดิม แล้วเค้าไม่เอาน้องหมาไปด้วย มี 6 หน่อครับ
อยู่สระบุรี แถวหนองแค นิคมเหมราช
น้องหนึ่ง

น้องสอง

น้องสาม

น้องสี่

น้องห้า

น้องหก

ไม่มีปัญญาเลี้ยงจริงๆ ครับ  พวกขายบ้านแล้วก็ไปเลย  รบกวนขอปรึกษาด้วยครับว่าถ้าไม่มีใครรับเลี้ยงต้องทำยังไงกับน้องหมามั่ง
มีคนบอกว่าให้จ้างคนมาจับไปปล่อยวัด ปล่อยตลาด ปล่อยโรงเรียน แต่ทำไม่ลง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่