ทำไมกรอง RO น้ำเสียถึงมากกว่าน้ำดี แล้วนำน้ำเสียไปใช้อะไรกัน

สวัสดีครับ ผู้ใช้กรองน้ำ RO ทุกท่าน
            1. น้ำเสียระบบ RO มาจากไหนทำไมถึงมากกว่าน้ำดีครับ(หรือเกิดจากการผ่านปั้ม)
            2. แล้วน้ำเสียที่ได้ มีคุณภาพดีกว่าเครื่องกรอง 3 ขั้นตอนไหม
            3. นำน้ำเสียไปใช้อะไรกันบ้าง
            4. ผมได้กรองRO อายุ10ปีได้ ควรเปลี่ยนกรองทั้งหมดแล้วใช้ดีไหม หรือซื้อเครื่องใหม่ดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่