ราคาสินค้าที่โลตัสกับแมคโครต่างกันมากมั้ยคะ?

พอดีเราจะซื้อของมาขายวันลอยกระทง
ต้องซื้อพวก ไก่ป๊อป น้ำมัน น้ำอัดลม แก้ว จานกระดาษ ไม้จิ้ม ซอส
แต่เราอยู่พญาไท แมคโครใกล้ๆก็ไม่มีเลย
ถ้านั่งรถไปก็กลัวจะเสียค่าใช้จ่ายเยอะ (ไม่มีรถส่วนตัวค่ะ)
เลยคิดว่าไปโลตัสพระราม 1 ดีกว่ารึเปล่า
เราไม่ค่อยได้เดินซื้อของบ่อยๆด้วย เลยไม่แน่ใจว่าราคาจะต่างกันมากมั้ย
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่