ได้ข่าวว่า the star 5 รวมตัวกันทำคอนเสิร์ต แฟนคลับปี 5 ติดตามได้ วันนี้ส่อง ig น้องฟลุค นางทะเลาะกะตุ๊กแก

ก่อนอื่นของแสดงความได้กับทั้ง 8 คนและแฟนคลับ เชื่อว่ามีแฟนคลับมากมายที่ยัง 5 และติดตาม the star 5 จำได้วันคอนเสิร์ตปิด เป็นคอนที่ประทับใจแบบไม่รุ้ลืมจริงๆนะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ติดตามรายละเอียดกันได้นะค่ะ https://www.facebook.com/thestar5concert/?ref=profile

ปี 5 นิต้องบอกว่า ไม่มีรุ่นพี่แจม คือเขาเล่นเองหมดเลยไง  แต่หลังมีรุ่นพี่มาแจมบางปีก็ดูเยอะจนตาย แต่บางปีก็สนุกดี อ่ะนะค่ะ โดยเฉพาะตอนตบมุขกันไปมา รุ่นพี่รุ่นน้องก็สนุกดี กลับไปที่ปี 5 ต้องบอกว่า คอนเสร็จปิดทุกโมเม้น อื่มมากกก คือเป็นโม้เม้นของพวกเขาทั้ง 8 เลยจริง วันนี้ดีใจค่ะ ที่เห็นเขากลับมาทำคอนเสิร์ตด้วยกันอย่าง ครบ อาจจะไม่ใช่ค่ายที่จะทำให้ แต่เป็นการทำเองของพวกพี่น้องๆเขา

คอนเสิร์ตเกิดขี้นว่าที่ 29 พฤจิกายนนี้ ไปดูกันเยอะนะค่ะ

พอรู้ว่าทั้ง 8 จะมาร่วมตัวกัน แอบไปส่อง ig เจ้าฟลุคน้อยเป็นไงบ้าง ได้ข่าวว่าไปทะเลาะกับตุ๊กแกมา ที่ไหนไหนไม่รู้  อ่านแล้วอดขำมะได้ 555555

55555555+  อีกมุมของนาง   เปิดน้ำไหลตุ๊กแกจ้าาาาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่