สอบถามเรือจากสุราษฯ ไป พะงัน ค่ะ ช่วยที ToT

เรื่องมีอยู่ว่า เรา 4 สาวจะไปเที่ยวเขื่อนรัชประภา วันที่ 1 ส่วนวันที่ 2 จะไปฟลูมูลที่พะงัน แต่ไม่รู้ข้อมูลเรื่องเรือที่จะไปพะงันเลย อยากรบกวนเพื่อนๆช่วยหน่อยค่ะร้องไห้

1.เรือจากสุราษฯไปพะงันมีรอบกี่โมงบ้างค่ะ
2.มีเรือนอนจากสุราษฯไปพะงันไหมค่ะ (ตั้งใจจะไปถึงเช้า และจะเอาเวลาที่เหลือไปดำน้ำที่เกาะเต่าค่ะ)
3.พะงันมีทัวร์ไปดำน้ำที่เกาะเต่าไหมค่ะ

**(ุถามเยอะหน่อยนะ จะไปอังคารหน้าแล้ว ไปกันเองค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ สาวแว่นพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่