เว็บจองทีพัก Ctrip.co.th เชื่อถือได้หรือไม่

รบกวนสอบถามผู้ที่เคยใช้บริการครับ   พอดีจะไปฮ่องกง  หาที่พักอยู่เห็นเว็บ www.ctrip.co.th ราคาถูกกว่าที่อื่นๆ   แต่พอจะเข้าไปจองเว็บกลับบอกว่าคำนวณตามเงินหยวนเท่านั้น   แถมเว็บ response ช้ามากบางครั้งก็เหมือนไม่ response ไปเลย    เลยค่อนข้างกังวลครับสงสัยว่ามันเชื่อถือได้หรือไม่    กลัวว่ามันจะตัดบัตรเครดิตไปแล้วไม่ booking ห้องพักให้กับเรา   ถ้าไปถึงแล้วไม่มีห้องพักนี่เคว้งเลย

ใครมีที่พักในฮ่องกงแนะนำบ้างครับ  ขอแบบราคากลาง สำคัญตรงที่เดินทางสะดวกและใกล้ที่ท่องเที่ยวมากกว่า   เล็งแถวจิมซาจุ่ยไว้ครับ

อีกข้อถ้าจะไปมาเก๊าด้วย ถ้าลงจากเครื่องที่สนามบินฮ่องกงจะมีรถเดินทางไปที่ท่าเรือได้อย่างไรครับ  แนะนำด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่