บทบาทใหม่ของ มิ้นต์ ชาลิดา ที่คุณพลาดไม่ได้! เรื่องราวของสาวไฮโซขี้วีนที่ถูกจับไปขังบนหอคอย : ซันซิล

ถ้าเคยดูแล้วขออภัยนะคะ
เป็นหนังสั้นของซันซิล
ดูแล้วชอบอ่ะ น่ารักดี

ก็ช่วงนี้รักนางหลงนางเป็นพิเศษ
ก็เลยไปขุดคุ้ย เราก็เพิ่งจะเคยดูเนี่ยอ่ะแหล่ะค่ะ เอามาฝากเผื่อใครชอบน้องเหมือนเรา
ยอดวิวก็สูงอยู่นะนี่ เป็นล้านเลย

เราชอบอันนี้สุด มโนไปถึงละครเรื่องใหม่ของน้องเลย
สาวสวยเปรี้ยว ก็พอได้นะ นางสูง หุ่นดี โคตรสวย หนูช๊อบชอบ
อิอิ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ยังมีอีกหลายเรื่องเลย

สาวน้อยวัยใสที่พยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อความรัก

สาวน้อยที่ถูกแม่เลี้ยงกลั่นแกล้งได้พบกับความมหัศจรรย์

เครดิต SunsilkThailand

สุดท้าย จะรอละครเรื่องต่อๆไปนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่