LINE for WINDOW8 บน laptop ชอบlog outออกไปเองครับ

กระทู้คำถาม
ตัวนี้มันจะเป็น LINE สำหรับ WINDOW8 version " for PC " ( ตัวที่เป็นappหนึ่งของ WINDOW8 ที่ถูกlistedเอาไว้ในหน้า WINDOW TILEหรือ METROอะไรสักอย่างของWINDOW8น่ะครับ ) ที่มใช้งานอยู่บนlaptopครับ

ทำไมเวลาเปิดใช้งานLINEอยู่ แล้วสลับกลับไปใช้งานbrowsersอื่นอื่น หรือ ทำงานอย่างอื่น แล้วพอกลับมาหน้าLINE มันมักจะlogged out ออกไปเองเรียบร้อยแล้วครับ  หรือว่า ควรใช้ LINE สำหรับ WINDOWทั่วไป จะstableกว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่