ตามหาเพลงคันทรี่เพลงนึงค่ะ คาใจมาก

เป็นเพลงคันทรี่ เพลงช้าค่ะ ผู้ชายร้อง โดย MV เนื้อหาประมาณว่า

ผู้หญิงขับรถยนต์ น่าจะ BMW ออกไป แล้วรถชน
จากนั้น MV ก็ทำเป็นการย้อนเวลาถอยหลังค่ะ
มาจนถึงฉากจูบพระเอกในบ้านก่อนขับรถออกไปเจออุบัติเหตุ

ใครพอทราบช่วยหน่อยนะคะ มันคาใจมากๆๆๆๆ
ติดอยู่ในหัว นึกชื่อเพลง และเนื้อเพลงไม่ออกจริงๆค่ะ
โพส MV ในสปอยด้วยจะขอบคุณมากเลยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่