โบราณคดีใต้น้ำ Underwater Archeology

อยากให้ช่วยแนะนำหนังสือ บทความ ebook เรื่องโบราณคดีใต้น้ำหน่อยครับ หาไม่ค่อยเจอเลย ที่เจอตอนนี้ก็ โบราณคดีสีคราม มรดกใต้ท้องทะเลไทย แล้วก็หรรษาประดาน้ำ อยากให้ช่วยแนะนำหนังสืออื่นๆหน่อย หาไม่ค่อยเจอเลย เป็นภาษาอังกฤษก็ได้ครับ พอดีสนใจเล่มน้ำด้วย Underwater Archaeology: The NAS Guide to Principles and Practice ใครพอจะเจอที่เป็นไฟลล์ ebook ไหมครับ  ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่