[CR] ตลาดน้ำนาพันสาม ตลาดน้ำเหงาๆ ก่อนถึงหาดเจ้าสำราญ

สวัสดีค่ะ กระทู้นี้ ขอมาแนะนำตลาดน้ำแห่งใหม่ที่เปิดมาตั้งแต่ช่วงเดือนสิงหาคม
พอดีบังเอิญได้ผ่านไปแถวนั้นเลยแวะไปเที่ยวมาค่ะ

จริงๆ ที่นี่ไม่มีอะไรมากค่ะ ที่มาตั้งกระทู้ไว้เพราะเสิร์จแล้วไม่เคยเห็นกระทู้ในพันทิป
เผื่อเพื่อนๆ คนไหนสนใจหรืออยากไป จะได้ดูไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจค่ะ

ตอนแรกเราตั้งใจว่าจะไปเที่ยวหาดเจ้าสำราญค่ะ เพราะช่วงนี้มีปลาวาฬบรูด้ามาโชว์ตัว
แต่พอไปถึงวันนั้นคลื่นลมแรง เขาจะเริ่มออกเรือช่วงเที่ยงๆ และใช้เวลาประมาณ 4-5 ชั่วโมง
เราเลยไม่ได้ไปดู เลยไปทานข้าว และแวะมาที่ตลาดน้ำก่อนกลับแทนค่ะ

สำหรับใครที่อยากไปดูวาฬบรูด้า รายละเอียดตามนี้เลยค่ะ

ข้อมูลเพิ่มเติมด้านล่าง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

โอเคเข้าเรื่อง ตลอดทางไปหาดเจ้าสำราญ จะมีป้ายประชาสัมพันธ์ตลาดน้ำแห่งนี้อยู่ค่ะ
ส่วนเรื่องทางไม่ต้องกลัวหลง เสิร์จ Google Map ได้เลยค่ะ มีบอกอยู่
ชื่อสินค้า:   ตลาดน้ำนาพันสาม
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่