เกิดอะไรขึ้นกับGoogle ทำไมถึงเป็นแบบนี้

เราใช้เบราเซอร์ สปาค เข้ากูเกิล หาอะไรต่างๆ แต่ทำไมมันโหลดแป๊ปเดียวมันก็หยุดโหลด แล้วก็ไม่แสดงผลการค้นหาอะไรให้เราดูเลยอะ หยุดโหลดไปเฉยๆ รีเฟรชก็แล้ว ชัดดาวน์ก็แล้วไม่หายยังเหมือนเดิม ลองไปใช้ Google Chrom ก็เป็นเหมือนกัน แต่เวลาเปิดลิ้งที่บุ๊กม๊ากใว้ก็เปิดได้ปกตินะครับ ใครรู้วิธีแก้บ้างช่วยหน่อยครับ หรือต้องลบเบราเซอร์ทิ้งแล้วติดตั้งใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่