เมื่อผมกำลังจะเสียเงิน1ล้านเพื่อจะได้เป็นพ่อคน อย่างงงๆ กับสาวที่เจอในแคมฟ็อก

กระทู้คำถาม
มีเรื่องจริงมาปรึกษาครับ

ผมได้เจอ ญ คนนึง ในแคมฟรอก ก็คุยกันมาหลายๆเดือน
แล้วก็นัดเจอกัน จากนั้นก็ลงเอยที่โรงแรม
แต่ก่อนจะเข้าโรงแรม ญ คนนั้นบอกผมว่า ไม่ชอบใส่ถุงยาง ให้...สดเท่านั้น และต้องปล่อยใน
เรื่องก็เรียบร้อยผ่านไปประมาณเดือนนึง

เดือนต่อมาเธอก็มาหาผมใหม่ คราวนี้ผมพาเธอเข้าบ้านและอยู่ด้วยกันหลายวัน โดยวันแรกเธอมีประจำเดือนมา
พอเธอหายปจด. แล้วก็ลงเอยแบบคราวก่อน โดยปล่อยใน

เดือนถัดไป ปรากฏว่าปจดเธอไม่มา เอาที่ตรวจครรภ์มาตรวจ สรุปว่าเธอท้อง

เธอยื่นคำขาดกับผม ว่าจะแต่งงานแล้วเลี้ยงลูกด้วยกัน หรือจะเลิกกัน แล้วไม่ต้องสนใจเธออีก

ผมสับสนมาก ควรทำไงดีครับ

เดี๋ยวมาต่อ....
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่