** ช่วยแนะนำที่พักแถวๆ หัวหิน หรือ ชะอำ เป็นกรุ๊ป 15 คน งบไม่เกิน 6,000 ค่ะ !!!

กำลังหาที่พักแถวๆ หัวหิน ชะอำ ประมาณนี้ค่ะ  ไปเป็นกรุ๊ปเพื่อนร่วมงาน ประมาณ 15 คน ไปเช้าวันเสาร์ค้าง 1 คืนค่ะ
มีงบค่าที่พักไม่เกิน 6,000 บาท ถ้าได้ติดทะเล+อาหารเช้า จะดีมากๆเลย หรือแค่ติดทะเล ก็ OK แล้ว..
รบกวนใครที่พอจะรู้จักที่พักราคาไม่แพง เหมาะสำหรับกรุ๊ปประมาณนี้ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ดูจนตาลายไปหมดแล้วFacepalm

ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ  อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่