[CR] Review ลิปสติก 4U2 สีสวยติดทนใช้แล้วติดใจ

ขอกรี๊ดดดดดดดด!! ดังๆ ให้กับลิปสติกคอลเลคชั่นใหม่จาก 4U2
อะไรจะแซ่บโดนใจได้ขนาดนี้ ติดทนติดนานสวยเด่นไม่เหมือนใคร
ราคาก็ไม่แพง คุณภาพนี่ไม่ต้องพูด คุ้มสุดดด!! เป็นอะไรที่ปัง!!!มากกค่ะ!!!

ก่อนอื่น...ขอแนะนำตัวก่อนเลยแล้วกันเนอะ ยิ้ม
สวัสดีค่าาาา ชื่อ มิเชลล์ นะคะ
เนื่องจากมิเชลล์ได้ลองซื้อลิปสติก คอลเลคชั่นใหม่ของ 4U2 มาลองใช้
แล้ว คือ!!!!! ชอบมาก!!! เลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆ ได้รู้จักกัน!!

เนื่องจากเครื่องสำอางในสตอคที่มีอยู่ของเราใกล้จะหมดด ก็ถึงเวลาช้อปปิ้งเครื่องสำอางใหม่ๆแล้วค่า
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ว่างมีเวลาปุ๊ป ก็เลยไปที่ร้าน Eve and Boy สาขาสยามแสควร์เลยค่ะ
เราชอบซื้อเครื่องสำอางจากที่นี่ เพราะมีครบเครื่องจิงๆค่ะ และของก็ใหม่ด้วย
เดินเลือกอยู่นานค่ะ เดินวนไปวนมาสักพัก ก็ไปสะดุดตากับลิปสติก คอลเลคชั่นใหม่ของแบรนด์ 4U2
ชื่อคอลเลคชั่นว่า 4U2 My Secret Matte Long Lasting Lipstick

มีทั้งหมด 12 สีนะคะ
#1 On the bed
#2 In the bath
#3 Under the tree
#4 At 4 a.m.
#5 Behind the wall
#6 Beside the window
#7 On the floor
#8 In the club
#9 Along the river
#10 By the sea
#11 Under the bridge
#12 At the party

ชื่อเกร๋มากกก แถมสีก็สวยทุกแท่งเลยจริงๆค่ะ
ก็ลองสีเล่นสักพัก เพราะตัดสินใจไม่ได้ว่าจะซื้อสีไหนดี
สุดท้ายซื้อยกเซตเลยค่ะ55555555 ครบ12สี หัวเราะ นี่เลย!!...

เดี๋ยวจะลองทาเทียบสีแต่ละสีให้ดูนะคะ จะได้เห็นความแตกต่าง
เบอร์1 - 12 เรียงจากซ้ายไปขวานะคะ

เดี๋ยวจะลองทาให้ดูด้วยเลยค่าา
สำหรับใครที่ชอบ โทนสีออกนู้ดๆ หน่อย มิเชลล์แนะนำ 4 เบอร์นี้เลยค่ะ

ส่วนใครชอบโทนสีออกส้มๆ ต้อง 2 สีนี้เลยค่ะ เบอร์ 3 สีส้มแจ่มมาก สีโปรดเราเลย

ส่วนสำหรับสาวๆคนไหนชอบสีชมพู ต้อง 4 เบอร์นี้ค่าา มีทั้ง ชมพู๊ชมพูและก็ชมพูอมม่วง

ส่วน 2 สีสุดท้ายนี้ เหมาะกะสาวเปรี้ยวๆแซ่บๆ นะคะ เบอร์ 11 12 นี้เลยค่าาาา

เห็นแล้วใช่ม้าาาา? ว่าสีสวยขนาดไหน
แถมราคาก็ไม่แพงค่ะ 200 กว่าบาทเอง ถือว่าเกินคุ้มมากค่ะ
รีบๆไปจับจอง เป็นเจ้าของกันนะคะ มาสวยไปด้วยกันค่าาา
แล้วถ้ามิเชลล์มีเครื่องสำอางอะไรดีๆ อีก เดี๋ยวจะมารีวิวใหม่นะค้าา จุ๊บๆ

ชื่อสินค้า:   4U2 My Secret Matt Long Lasting Lipstick
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่