รบกวนสอบถามเรื่องการเดินทางกระบี่ หลีเป๊ะค่ะ

เรามีแพลนที่จะเดินทางไปกระบี่ ในวันที่ 6-11 ม.ค.2558 ค่ะ

โดยเราจะแบ่งเป็น 6-8 เที่ยวที่กระบี่ และเราอยากจะไปที่เกาะตาชัยด้วยค่ะ (เราจองตั๋วเฉพาะขาไปไว้ค่ะ )
และวันที่ 8-11 เราอยากจะไปที่หลีเป๊ะค่ะ

1.เราอยากสอบถามว่าจะสามารถเดินทางจากกระปี่ไปหลีแป๊ะอย่างไรบ้างค่ะ
2.มีท่านไหนพอจะแนะนำที่พัก และแพ็คเกจทัวร์ ทั้ง 2 ที่ได้บ้างไหมค่ะ เราเดินทางกันสองสาวค่ะ จึงอยากได้ที่ปลอดภัย และติดทะเลค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้านะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่