สอบถามเรื่องหนังหน่อยครับ พยายามหามา 2 วันละครับ เกี่ยวกับหนังเต้นครับ

เป็นหนังเกี่ยวกับการเต้นครับ หนังฝรั่ง เต้นแบบเป็นทีม แล้วมีการแข่งขันในโรงเรียนด้วย มันมีทีมนึง สัญลักษณ์ เป็นพวกหมาป่า เวลาแข่ง จะหอนแบบพวกหมาป่าด้วยครับ ผมจำได้แค่นี้อะครับ เต้นแนวประมาณพวก สตรีทแดนซ์ หรือเปล่าหว่า เต้นกันเป็นทีม เต้นพร้อมๆกันอะครับ

ปล.ใครมีหนังแนวเต้นแนะนำกันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่