รบกวนจัดทริปเที่ยวอเมริกาประมาณ 5 วันค่ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน พอดีเราอยากเทคเวเคชั่นประมาณ5 วัน พยายามหาข้อมูลรีวิวต่างๆ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี รบกวนช่วยลองจัดทริปให้ทีได้มั้ยคะ วันที่ 14-19 ธ.ค.นี้ค่ะ เที่ยวคนเดียวนะคะ ไม่ขับรถ บินจากเดนเวอร์ โคโรลาโดสถานที่ที่สนใจ Lasvegas - LA - Sanfrancisco - Disneyworld CA พอจะเป็นไปได้มั้ยคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่