ว่า ด้วยไปซื้อ dtac eagle blade 4g

กระทู้คำถาม
จะไปซื้อ eagle x คนขาย บอกหมด ขาย blade 4g ให้ แทน บอกว่า เหมือน ทุกอย่าง กล้อง ดีกว่า ด้วย แต่มันไม่มีตัว ให้ลองเล่น(หูเบา เลยลอยตามคนขายไป 555) แต่พอซื้อ แล้ว ผมคิดว่าrom ห่วย กว่า eagle x มาก ได้ลองเล่น eagle x แล้วรู้สึกว่า ลื่นหัวแตก พอ จ่ายตังได้เครื่องมา rom ไม่เหมือน eagle x เลยรู้สึกผิดหวัง ลึก ๆ T^T  มีใครซื้อมา แล้วรู้สึกยังไงบ้าง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมก็จะชื้อ อยู่เหมือนกันครับ แต่คิดว่า dtac eagle X 4g ดีกว่าเยอะ  แต่ไม่รู้  Dtac คิดยังถึงเอาออกแล้วเอาสเป็กห่วยๆๆมาแทน
ลูกค้าหายไปเยอะเเน่ๆ 5555 รู้สึกผิดหวัง ลึก ๆ T^T เหมือนกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่