ต้องการไปเรียนคณะนิเทศศาสตร์(ยังไม่ระบุวิชาเอก) ที่ต่างประเทศ มีมหาวิทยาลัยที่ไหนแนะนำให้ดิฉันบ้างคะ?

เนื่องจากดิฉันเรียนจบมาแล้วในคณะที่ดิฉันไม่ถนัดสักเท่าไหร่ ดิฉันจึงตัดสินใจอยากไปเรียนใหม่อีกครั้งหนึ่งในสาขาวิชาที่ดิฉันชอบ
แต่มีปัญหาด้านการเงินเล็กน้อย จึงอยากต้องการอยากทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย มีเพื่อนๆคนไหนแนะนำดิฉันได้บ้างคะ

ขอขอบคุณความมีน้ำใจของเพื่อนๆล่วงหน้าค่ะ

ด้วยรักจาก #ตุ๊ดหื่นชอบตื่นสาย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่