ขอยืมบัตร charles and keith เพื่อเป็นส่วนลดในการซื้อกระเป๋าที่สิงคโปร

จะไปสิงคโปร์วันที่ 16-19/10/15 ค่ะ ใกล้เดินทางแล้วพึ่งมายืม เพราะว่าพึ่งทราบว่ากระเป๋าเป็นอะไรน่าซื้อ ราคาถูกกว่าไทย จะซื้อมาฝากครอบครัว กับโดนคนอื่นฝากซื้อด้วยคะ พยายามยืมใน singaporefanclub.com แต่ไม่ทัน ช่วงเวลาเราเดินทางของเราเป็นคิวของคนอื่นแล้ว
อยากขอยืมบัตรลด charles and keith
อยู่ภูเก็ตคะ ต้องขอช่วยให้ส่งทางไปรษณีย์คะ
ปกติ ถ้าเราซื้อ 5 ใบ และหิ้วขึ้นเครื่องจะได้ไม่คะ

ขอบคุณคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่