เก็บเงินในวัยเรียน

กระทู้คำถาม
สวัดดีค่ะ เรามีเรื่องให้เพื่อนๆช่วยค่ะ ช่วยเเนะนำเราด้วยนะคะ
อมยิ้ม17
เราตอนนี้อยู่มัธยมต้น สวย ซิง ... เกี่ยวมั้ย .. ไม่ 555555อมยิ้ม07
เราได้เงินไป รร. วันละ 70 บาทค่ะ เราต้องการเก็บเงินซื้อของที่เราอยากได้เผื่อได้เบากระเป๋าพ่อ-เเม่บ้าง
เเต่เราก็ไม่รู้ว่าจะทำวิธียังไงให้มีเงินเก็บเยอะๆ เเละเก็บได้ทุกวัน เเละเก็บเป็นระเบียบค่ะ

ใครมีไอเดียดีดีช่วยเเนะนำเราหน่อยนะคะได้โปรด TTมึนตึ๊บ

แสดงความคิดเห็น