เพื่อนๆ อยากให้ซีรี่ส์ต่างประเทศเรื่องไหนมาฉายในทีวีของไทยบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมเห็นว่ามีซีรี่ส์จากต่างประเทศที่ดีๆ และดังมากๆ แต่ไม่ค่อยนำมาฉายในช่องทีวี(ทั้งทีวีอนาล็อก ดิจิตอล และดาวเทียม)บ้านเราเลยครับ ถ้าเลือกได้ เพื่อนๆ อยากให้ซีรี่ส์เรื่องอะไร (จากประเทศไหนก็ได้) เข้ามาฉายในบ้านเราครับ ขอคนละ 3 เรื่องนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น