แบคแพคเกอร์สาวยากตามหาหนุ่มเซอร์ที่เจอบน "ดอยเสมอดาว"

สวัสดีค่ะ ตามชื่อกระทู้เลยนะว่าตามหาพี่คนนึงที่บังเอิญเจอตอนกางเตนท์บนดอยเสมอดาว วันนั้นเห็นพี่เขาเหมือนจะมองมาแบบสงสัยหรือคาใจอะไรสักอย่าง เรากับเพื่อนก็รอให้เขาทักเพราะหวังว่าจะได้ติดรถเข้าเมือง แต่เข้าไม่ทักจ้าาา 5555

ปล. ที่เราไม่ทักเขาเพราะเขามาหลายคน มีผู้หญิงด้วย กลัวจะมีปัญหากับแฟนเขา เพื่อนเราดันแอบถ่ายรูปเขามาเลยขอแปะนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่