อยากรู้วิธีทำ นิตยสารออนไลน์ แล้วช่องทางการนำไปขาย ในพวก itune and kkbox อ่ะไรพวกนี้

กระทู้คำถาม
พอดีเราอยากจะทำ นิตยาสารออนไลน์ ขายแบบให้คนมาดาวโหลดแต่เราไม่มีควารู้เรื่อง IT เลยอยากมาขอคำปรึกษาพวกเพื่อนๆพี่น้องๆในนี้หน่อยครับเพื่อใครพอมีความรู้ที่จะแนะนำเบื่องต้นได้ ตั้งแต่การเริ่มทำเว็บ และ ขั้นตอนการทำนิตยาสารออนไลน์ รวมไปถึงช่องทางเก็บเงิน ครับ
ปล.ขอรับฟังทุกความคิดเห็นเลยนะครับเพราะผมอยากศึกษาหลายๆมุม
*** ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการแสดงความคิดเห็นนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่