ขอความช่วยเหลือบริจาคเลือดแมวกรุ๊ป A ด่วนค่ะ

กระทู้สนทนา
*****Update ค่ะ ต่อนนี้ซิลเวียได้รับปริมาณเลือดเพียงพอแล้ว จึงขอชะลอการรับเลือดไว้ก่อน
ถ้าต้องการเลือดเพิ่มเติมจะมาขอความช่วยเหลือใหม่นะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ*****

ขอความช่วยเหลือแมวของคนรู้จักค่ะ

ต้องการรับบริจาคเลือดแมวกรุ๊ป A ค่ะ (แมวไทยหรือแมวลูกครึ่งไทย จะเลือดกรุ๊ปA) ต้องการด่วนมากๆ
ติดต่อบริจาคโดยตรงได้ที่โรงพยาบาลสัตว์ศรีวรา (ทาวน์อินทาวน์) แมวผู้รับชื่อน้องซิลเวีย หรือ ติดต่อคุณโอ๋ 085-XXXXXXX (เจ้าของ)

ขอความกรุณาด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ (8 ต.ค.58  22.00น.)

* แมวที่จะให้เลือดได้ ต้องฉีดวัคซีนครบทุกปี อายุ 1-5 ปี น้ำหนัก 4 กก.ขึ้นไป แมวตัวนึงให้เลือดได้ 25-40 cc.
แมวไทยหรือแมวลูกครึ่ง ส่วนใหญ่กรุ๊ปA ค่าตรวจกรุ๊ปเลือด 1,600.- คุณโอ๋เจ้าของ รับผิดชอบเองค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เพิ่มเติม ตอนนี้ตัวเล็กตายไป 3 ตัวแล้วค่ะ ยังไงรบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่