สอบถามผู้ใช้Ais fibre ถ้าใช้routerของตัวเองได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ใช้เน็ตแบบสายโทรศัพท์วิ่งไม่เต็มสปีด ความเร็วได้ไม่ถึงครึ่ง

อยากเปลี่ยนมาใช้ais fibre อยากถามคือ เราจะใช้ asus n55uของเราเหมือนเดิมได้ไหมครับ

หรือหาเร้าเตอร์แบบใช้สายfibreเปลี่ยนใหม่ดี เพราะต้องการใช้ต่อex.harddiskด้วย

จะต้องต่อกันยังไง ถามไว้กำลังคิดอยากเปลี่ยนมาใช้สายfibreดูบ้างนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่