แนะนำเที่ยวเชียงใหม่และที่พัก3วัน2คืน(ไม่มีรถ)ครับเอาแบบสะดวกและประหยัดครับ

ผมไป2คนครับ ไปวันจันทร์ที่ 2พฤศจิกายน2558ถึงสนามบิน07:30กลับวันที่4เวลา13:00
1. แนะนำวิธีการเดินทาง (ไปครั้งแรกครับ)
2.แนะนำที่พัก(อยากได้แบบการเดินทางสะดวกและติดถนนคนเดินครับ)
3.แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าไปและวิธีการเดินทางครับ(ถ้าไม่ไปแบบรถเหมาจะมีป่าวครับ
   และมันจะสะดวกป่าวครับ
4. ที่ผมคิดไว้ก็จะมี   อยากตักบาตรเช้า  เที่ยวสามดอย ประมาณนี้คับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่