มีนักกอล์ฟท่านไหนทำแบบนี้บ้างไหมครับ????

กระทู้สนทนา
ผมนั่งดูรายการกอล์ฟอาชีพ เวลาที่ผู้เล่นตีออนกรีนแล้ว Caddy จะหยิบพัตเตอร์ส่งให้ทันที ผู้เล่นก็เดินไปที่กรีนมาร์คลูกเอง ซ่อมกรีนเอง
แบบที่นักกอล์ฟอาชีพทำกัน...มีสมาชิกท่านไหนทำแบบนี้บ้างครับ (ยกเว้นกรณีใช้รถกอล์ฟ ทำได้ในบางครั้ง)
ผมมองว่าถ้าทำตามแบบนักกอล์ฟอาชีพได้ ก็ดูดีเหมือนกันเป็นการ Upgrage ตัวเรา และ Caddy ด้วย...ทำให้การเล่นกอล์ฟเหมือนมืออาชีพ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่