ตามหาหนังคะ T^T

กระทู้คำถาม
เรื่องที่พอจำได้มีประมาณว่า พระเอกกับนางเอกเป็นแฟนกันแล้วพระเอกเกิดประสบอุบัติเหตุตาย ผ่านไปหลายปี นางเอกกำลังจะเริ่มมีรักครั้งใหม่ แต่ปรากฎว่าพระเอกกลับมาค่ะ แต่กลับมาในรูปเด็กผู้าย มาบอกนางเอกว่าตนเองกลับมาแล้วอย่าเพิ่งไปรักกับใครเลย อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ เป็นหนังฝรั่งค่ะค่อนข้างเก่าแล้วเหมือนกัน (พอดีแม่ไปเปิดเจอในช่องทีวีช่องหนึ่งแล้วดูไม่จบ)
#ยังไงก็ขอความช่วยเหลือด้วยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรื่องนี้ป่าวค่ะ น่าจะใช่นะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่