ร้านหรือเพจไหนขายโมเดลรถบ้างคะ พอดีจะซื้อเป็นของขวัญให้แฟนค่ะ

ช่วยทีๆ...ใครพอจะรู้จักร้านหรือเพจไหนที่ขายโมเดลรถบิ๊กไบท์บ้างคะ ที่แบบสวยๆหน่อยไม่ใช่แนวของเล่นเด็กน้อยอ่ะค่ะ หรือเราต้องเหาะไปถึงสะพานเหล็กแต่เอ๊ะ!!ปิดไปยังนะ5555 ใกล้จะวันเกิดแฟนแล้ว ไม่ได้ซื้อไรให้มาหลายปีล่ะ เด่วจะน้อยใจ เลยสังเดตจากของที่คุณชายเล่นนี่แหละ ซึ่งเราก้ไม่รู้ว่ารุ่นไรยี่ห้อไรเป็นไงบ้าง Facepalm อย่าหัวเราะเยาะกันเลยนะคร้าบบบบ มิทราบจิงๆ ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยค่ะสาวแว่น

รถเฮียแกก็ตามนี้ค่ะ
**ป.ล.ไม่ได้มีความประสงค์โอ้อวดแต่อย่างใด เพียงแค่เราไม่รู้ว่ามันรุ่นอะไรบ้าง เครนะ!!!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่