วัยรุ่นเที่ยว(คนเดียว)โคราชครั้งแรก

พอดีต้นเดือนพฤษศจิกายนนี้ผมว่าจะไปเที่ยวโคราชไปไหว้ย่าโมครั้งแรกครับ ไป2คืน3วันคับ อยากรู้ว่าคนที่เคยไปเที่ยวมาแล้วต้องไปขึ้นรถที่ หมอชิต2ใช่มั้ยครับ แล้วปลายทางไปจอดที่ บขส โคราชมั้ยครับ
แล้วที่  บขส โคราชมีรถต่อไปอนุสาวรีย์ท้าวสุรนารีหรือป่าวคับพอดีผมจองโรงแรมแถวนั้นคับ รบกวนพี่ๆที่รอบรู้เข้ามาบอกด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าคับผมจุฟฟฟๆๆอิอิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่