อาการแอบรัก??? เชื่อว่าทุกคนเคยมีประสบการณ์แบบนี้

กระทู้คำถาม
เคยไหมที่คุณดูรูปคนนี้นานๆ แล้วก็แอบเซฟรูปเค้าไว้ในโทรศัพท์
เคยไหมที่คุณส่องคนๆนึงอยู่บ่อยๆถึงแม้จะไม่มีหวังหรือมีหวัง
เคยไหมที่คุณเห็นเค้าทำอะไรคุณก็ว่าเค้าน่ารักหมดไปทุกอย่าง
เคยไหมที่คุณพยายามเพื่อให้เค้าหันมาสนใจเราโดยไปไลค์รัวๆ หรือ ชวนคุย
เคยไหมที่คุณเข้าข้างเค้าตลอดถึงแม้ว่ามันจะผิดหรือถูก
เคยไหมที่คุณยอมเสียสละให้เค้าโดยไม่ได้นึกถึงตัวเอง
เคยไหมที่คุณเป็นห่วงเค้าตลอดจนลืมดูแลตัวเอง

ผมว่าทุกคนก็น่าจะมีโมเม้นท์แบบนี้  พวกคุณล่ะมีกันแบบไหนบ้างครับ ><

ปล.ถ้าใช้คำผิดพลาดประการใด ผมขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่