อยากให้อ่าน!! เราผู้ชายชอบเพื่อนผู้ชายอ่า อึดอัดอ่า สู้ไม่ไหวแล้ว?

เราเป็นผู้ชาย คือเราชอบผู้ชายคนนึง  มันเป็นเพื่อนสนิทเลยแหละ อยู่ห้องเดียวกัน โต๊ะนั่งข้างกัน ชวนไปไหนก็ชวนเราไป นิสัยดีมากเราไม่รู้อ่าว่ามันชอบ ผช/ผญ คือเพื่อนๆจะชอบเข้ามาหามันมาเล่นด้วย คือเรายุโรงเรียนชายนะ ส่วนมากก็เล่นกับผู้ชายเนี้ยแหละ เราดูออกนะว่ามันชอบเล่นกับผู้ชายคนไหนอ่า  คนนั้นเราว่าน่ารักนิสัยดีสุดแล้ว ไม่แปลกที่จะไม่ชอบ ตอนเล่นกันก็จับมือกัน เล่นกันต่อหน้าเรานะ ในใจเราโครตรู้สึกแย่เลยแต่ก็ต้องทำตัวเฉยๆไว้ เราเห็นมันเล่นด้วยกันมันก็มีความสุขนะ และก็มีอีกคนคนนี้จะตลกจะเฮฮาสนุกตลอด มันคุยเล่นกับใครก็รู้สึกดีหมด เราดูออกว่าคนที่เราชอบก็รู้สึกจะชอบเหมือนกัน ตอนสอบวันสุดท้าย คนที่เราชอบมันก็บอกกับคนนี้ว่า คิดถึงวะไม่เห็นหน้ากันตั้งนาน เพราะว่าตอนสอบมันต้องหยุดอ่านหนังสือและก็ตอนสอบมันแยกห้องกันเลยไม่เจอกัน ความรู้สึกคือมันไม่ใช่คิดถึงแบบเพื่อนอ่า เราดูออกนะ เราก็รู้นะว่ามันรู้สึกดีกับทั้งสองคน เราก็ทำทุกอย่างอ่า ให้อยู่ข้างๆมันไว้ มันป่วยเราก็รู้ห่วงมัน พาไปเอายาที่ห้องพยาบาล เห็นไอเจ็บคอก็ไปซื้อยาให้มัน โครตรู้สึกดีเลยนะเว้ยที่อยู่กับมันอ่า เราเป็นที่เงียบๆไม่ค่อยตลกไม่ได้สนุกสนานเท่าสองคนนั้นหรอก คนที่เราชอบเหมือนมันจะชอบผญนะส่วนใหญ่  เราสู้นะเว้ยสู้สุดๆอ่า ต่อให้ทำดีแค่ไหนมันคงไม่สนใจหรอก อึดอัดนะ ร้องไห้ตลอดอ่า ไม่รู้ทำมั้ยต้องมาชอบผชด้วยวะ ผญเราก็ชอบแต่อยู่กับผชพวกนี้ดีวะ ผชสองคนที่เราคิดว่ามันน่าจะชอบเราก็ชอบนะเคยชอบมากๆด้วย ตอนนี้ก็รู้สึกดี เห้อ ไรวะ ไม่เข้าใจวะ เราหึงแกนะ ชอบสุดๆ แต่มันคงบอกไปว่าชอบไม่ได้หรอก กลัวเสียเพื่อนวะ.
ปล. ผิดพลาดไร ขอโทษด้วยนะครับ พอดีพิมในโทรศัพท์อาจพิมผิดบ้าง
ปล2.ระหว่างพิมไปก็ร้องไห้ไป อึดอัดเนาะ ความสัมพันธ์แบบนี้  
ปล3.ทำไงดี T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่