หาที่พัก ที่น้องหมาพันธุ์ขนาดกลางสามารถเข้าพักด้วยได้

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ อยากไปเที่ยวทะเล แต่จะเอาน้องหมาไปด้วย เป็นพันธุ์ไซบีเรียน (ขนาดกลาง) น้ำหนักประมาณ 10กว่าๆ-20 กิโลกรัม มีบังกะโล รีสอร์ท หรือที่พักที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ (ขอเป็นชื่อที่พัก เบอร์โทรด้วยยิ่งดีค่ะ ) ลองหาdogcanstayแล้ว หายากมากๆค่ะ บางที่ไม่มีเบอร์โทร ไม่ก็โทรไม่ติด หายากมากเลย ขอเป็นที่พักประมาณ4ดาว ห้องแอร์
แล้วก็ช่วยแนะนำร้านอาหารที่นำสุนัขเข้าไปได้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่