แนะนำตัวอย่างเป็นทางการ By อ.เรน สายนาค

ผม อ.เรน สายนาค
มาแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ
ปัจจุบัน อายุ 26 ปี
เริ่มต้นก่อนจะมาเป็น อาจารย์ ทางด้านนี้ เดิมที่ได้ดูดวงกับหมอดูท่านหนึ่ง ซึ่งค่าครู 199 บาท พอดูไปสัก 2-3 คำถาม ท่านพูดว่า ดูให้อีก 1 คำถุามพอละนะ ในใจก็คิดว่า หมอดูคนนี้หลอกประชาชน หลังจากนั้นเป็นต้นมาตั้งใจจะดูดวง

เองโดยการหาไพ่มาศึกษาเอง เริ่มต้นจากไพ่พรหมญาณ เพราะเห็นในทีวีแว่บแรก รู้สึกว่าไพ่สวยและยังเป็นของไทยด้วย ทำให้อยากศึกษา  ต่อมาผมหาซื้อครับ แต่ปรากฎว่าไพ่ก็หมดทุกที่ เลยตัดสินใจโทรศัพท์สั่งไพ่กับอาจารย์ที่คิดค้นไพ่พรหมญาณโดยตรง ท่านส่งมาที่บ้าน

แรกๆ เปิดหนังสือดูปรากฏว่าพอได้ พอดูไปสักพัก ผมไปทักคนว่าชะตาขาด 4 คน แรก จำได้ว่าทั้ง 4 คนตายหมด และคนที่ตายมาสิงร่างคนที่งานศพพ ผมจำได้เลย หลังจากนั้นก็เลิกทักสิ่งอัปมงคลพยายามเลี่ยง

กลับมาเข้าเรื่องต่อหลังจากที่เปิดหนังสือดูสักพักก็เริ่มคิดว่าไม่แม่น เลยปิดตำรา ใช้เพียงบางส่วนกับความรู้สึกตัวเองล้วนๆจนมาถึงทุกวันนี้ ซึ่งเป็นระยะเวลา 6 ปี กับประสบการณ์การดูดวงจากไพ่พรหมญาณ

ถามว่าจะดูดวงชะตาให้คนอื่นทำไม?
ตอบว่ามีความสุขที่ทำมากกว่า และอยากให้คนเป็นคนดี เพราะบางคนพระที่บ้านบอกยังไม่ฟังไม่เชื่อ พอหมอดูแนะนำดันเชื่อ

ชื่อ อ.เรน สายนาค มายังไง?
"เรน" มาจากตอนนั้น ศิลปินเกาหลีฮิตมาก เพื่อนชอบเรียก แล้วเราดูดวงด้วยเลยเรียกเรน ส่วน "สายนาค" นั้นคือนามสกุล
สรุปที่มา อ.เรน สายนาค

อ.ทำงานอะไร ?
วิศวกรอิสระ และ ธุระกิจการขนส่งของตัวเอง และยังเป็นที่ปรึกษาให้กับหลายองค์กรทุกระดับ

มีอะไรจะพูดถึงห้องพรหมญาณ Pantip.com?
ผมได้เข้ามาอัพเดทการดูดวงฟรีมาสักพักละครับ ฟีดแบคโอเคครับ เป็นโอกาสที่ดีที่จะแนะนำการทำบุญการทำกุศล ปรับเปลี่ยนคนเข้าวัดสวดมนต์ เป็นคนดีขึ้น ก็ต้องขอกล่าวขอบพระคุณที่สมาชิกทุกท่านให้การสนับสนุนตัวผมและ

อาจารย์ท่านอื่นๆทำให้สังคมห้องพรหมชาติมีสีสัน มีรอยยิ้ม มีทางออก และมีความสุขครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่