รับเงินเดือนเป็นเงินสด อยากสมัครบัตรสมาชิกอิออน

รับเงินเดือนเป็นเงินสดค่ะ อายุงาน เกือบๆ 4 ปี มีใบรับรองเงินเดือน, สลิป, มีประกันสังคม เดิน บช เองทุกเดือน แต่ไม่ตรงวันกัน วันที่ 31 บ้าง 1 บ้าง 2 บ้าง แล้วแต่ว่าได้รับเงินวันไหน และช่วงไหนของวัน

ตอนนี้อยากมีแค่บัตรไว้ผ่อนสินค้าค่ะ แต่ยื่นเรื่องกับเฟิร์สช้อยส์ ก็ไม่ผ่าน จะไปขอสินเชื่อที่ไหนก็ไม่ผ่าน เหตุเพราะรับเงินเดือนเป็นเงินสด จึงเลือก อิออน เป็นที่สุดท้าย อยากทราบว่า จะยื่นเอกสารได้ไหมคะ เค้าจะรับพิจารณาไหม เพราะรับเงินเดือนเป็นเงินสด

ปล. พิมพ์ในมือถือค่ะ อาจจะอ่านยาก ขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่