ซาวด์ ดาว-ก้อย Hormones The Series ซีซั่น 2-3

คือค้างใจมานานแล้วค่ะ5555 พยายามหาชื่อมานานแต่ก็ไม่เจอซักที เลยตัดสินใจตั้งกระทู้ถามชาวพันทิปเลยค่ะ อยากรู้ชื่อซาวด์ ที่คนตัดต่อชอบใช้เวลา ที่ดาวก้อย กำลังมุ้งมิ้งสวีทหวานกันอ่ะค่ะ ซาวด์น่ารักดี ><

ซาวด์ตอนที่ดาวหอมแก้มก้อย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ตอนที่ดาวก้อยเขียนกระดาษส่งให้กัน
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ใครพอจะรู้บ้างคะ ว่าชื่อซาวด์ ชื่อว่าอะไร? ขอบคุณล่วงหน้านะค้าาา แฮร่ๆ อมยิ้ม07
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่