ใครเคยใช้TWZ DONGLE-1 (ตรวจแสดงภาพจากsmart phoneเข้าจอTV) มั้งครับ อยากทราบวิธีใช้จริงๆ

กระทู้คำถาม
พอดีผมได้ซื้อมาจาก LINE SHOP เห็นว่าใช้ได้หลายระบบและไม่ต้องต่อสายให้ยุ่งยาก  พอดีผมจะจัดงานสัมมนาอยุ่แล้วบ่อยๆอะครับ
แต่คือปรากฎว่าใช้ในipad ขึ้นแค่เสียง(ภาพไม่ขึ้น) แต่ยืมมือถือเพื่อนที่ใช้ระบบandriodกับใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

ก็เลยอยากถามว่าตัวนี้ใช้ในระบบiosและmacbook proยังไงเหรอครับ
ปล.พอดีอัพโหลดรูปไม่ได้รบกวนหน่อยนะครับ^_^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่