เส้นเลือดฝอยขึ้นหน้า หน้าบาง

ตามชื่อเรื่องเลยนะคะ
คือเราใช้ครีมชื่อดังยี่ห้อนึง ในไอจี ใช้แล้วก็โอเคนะคะ หน้าเนียนใส เป็นธรรมชาติไม่ขาวเวอร์ แต่ใช้ไปเรื่อยๆหน้ามันใสจนเห็นเส้นเลือดฝอย
ปกติเราเป็นคนขาวอยู่แล้วด้วย อมยิ้ม08อมยิ้ม08อมยิ้ม08อมยิ้ม08 เราไม่อยากมีเส้นเลือดฝอยเลย ถ้าเกิดหยุดใช้เส้นเลือดจะหายไปมั้ยค้า และมีวิธีแก้เส้นเลือดฝอยขึ้นหน้าเบื้องต้นโดยไม่ต้องไปเลเซอร์มั้ยคะ    ขอบคุณล่วงหน้านะค้าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่