@@@@@...Close up & Macro Showtimes ครั้งที่ 281/2558 ประจำวันพฤหัสบดี ที่ 8 ตุลาคม 2558 ...@@@@@

@@@@@...Close up & Macro Showtimes ครั้งที่ 281/2558 ประจำวันพฤหัสบดี ที่ 8 ตุลาคม 2558 ...@@@@@

อมยิ้ม17สวัสดีครับสมาชิกห้องกล้องทุกๆท่าน วันนี้อาสารับไม้ต่อจากน้า มังกรดำ มาตั้งกระทู้ครับอมยิ้ม01

เช่นเคยสำหรับกระทู้นี้ สมาชิกสามารถโพสต์รูป close up หรือ macro ได้อย่างไม่จำกัด ไม่มีเฉพาะเจาะจงสิ่งของ จะใช้กล้องตัวใดในการบันทึกภาพก็ได้

สำหรับ จขกท. ขอเริ่มด้วย ภาพเอเลียน นะครับ อมยิ้ม15

อ่านเฉลยหลังโพสต์เสร็จนะครับอมยิ้ม35
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่