โดนขโมยหมวกกันน็อคครับ

ช่วยหน่อยนะครับ คือไอเด็ก2คนนี้มันขโมยหมวกกันน็อคผมไปครับ เหตุเกิดวันนี้ เวลา17.09น.คือเวลาที่มันขโมยไป ขโมยที่ห้างเอสพลานาดรัชดา ผมรู้ครับว่าน้อง2คนนี้เรียนโรงเรียนอะไร ดูจากตราโรงเรียนผมก็รู้แล้ว ไอน้องเสื้อดำเป็นคนขโมย ไอชุดนักเรียนเป็นคนขับ เอาเป็นว่า ผมแจ้งความไปแล้ว มีหลักฐานทั้งภาพนิ่ง ภาพเคลื่อนไหวครบหมด และ พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปยื่นเรื่องต่อโรงเรียนของน้องทั้งสองคนนี้ ประมาณ 14.00น. ย้ำนะครับ ผมแจ้งความและลงบันทึกประจำวันไปแล้ว ถ้าไม่อยากให้เรื่องบานปลาย ติดต่อมานะครับ ขอบคุณพื้นที่นี้ด้วยครับ เพื่อนของน้องทั้ง2คนนี้ ติดต่อน้องให้หน่อยนะครับ

รูปมันชัดได้แค่นี้นะครับ เพราะกล้องของทางห้าง มันชัดได้แค่นี้หน่ะครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่