แนะนำหนังที่เกี่ยวกับการสืบคดี หรือการตามหาความจริง แนว shuter island ให้หน่อยครับ

แนะนำหนังที่เกี่ยวกับการสืบคดี หรือการตามหาความจริง แนว shuter island ให้หน่อยครับ

แบบจำพวกตามสืบหาฆาตกรโรคจิต ตามหาคนหาย ตามสืบปมปริศนาแบบระทึกขวัญ

อยากได้หนังแบบที่เป็นบรรยากาศสมัยเก่าๆ ดูโบราณซักหน่อย แบบ  shuter island , สถานวิปลาส  อะไรแบบนี้อะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่