ช่อง 3 ครับ อาม่าผมถามว่า " ไม่คิดจะหาหนังจีนใหม่ๆ มาดูบ้างเหรอ "

อาม่าผม ดูทีวีอยู่

เปาบุ้นจิ้นมาปุ๊ป ปิดทีวีปั๊ป ( ผมอ้าปากค้าง ขณะกำลังโซ้ยมาม่าอยู่ )

แกบอก เบื่อแล้ว

ไม่คิดหาหนังจีนอื่น มาฉายบ้างรึ

อาม่าบอก

อาม่า เซง.....

พร้อมกับ ส่ายหัว แล้วเดินไปหยิบไม้ช๊อตยุง ร่ายรำ หน้าบ้าน พร้อมเสียงเอฟเฟคของการฆาตรกรรมยุง...อย่างมีความสุข....

ปล่อยให้ผม นั่ง โซ้ยมาม่า ให้ทีวี ดูผมแทน เพี้ยนกินมาม่าเม่าเหม่อ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่