ประกันสุขภาพให้พ่อแม่ของที่ไหนดี?

สวัสดีค่ะ หนูอายุ 18 เรียนมหาลัย บ้านหนูไม่ได้รวยค่ะ แต่หนูอยากทำประกันสังคมเป็นของขวัญให้แม่ เก็บเงินจ่ายเอง
ท่านอายุ 45 เป็นโรคหอบ มักจะมีอาการบ่อยๆ บางทีต้องรีบไปICU ตอนเที่ยงคืน
ท่านไม่มีประกันคะ เคยมีแต่ปล่อยทิ้งไปเพราะช่วงนั้นมีปัญหาด้านการเงิน

อยากทราบว่า มีประกันของบริษัทไหน ดูแลเรื่องค่ารักษาพยาบาล ตัวแทนใส่ใจ แล้วก็ทุกโรค ไม่ยกเว้นโรคหอบบ้างคะ จ่ายยังไง ขอแบบไม่แพงมากนะคะ  อยากให้เป็นของขวัญท่านจริงจริง

*(ขอเอาแบบไม่โฆษณานะคะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ)
เขียนครั้งแรก มีไรผิดพลาดต้องขออภัย ณ ที่นี้ 😁 55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่